- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 22 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 7 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
“เสรีพิศุทธ์”พาลูกพรรคลุยหาเสียงชัยภูมิ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/03/เสรีพิสุจน์-300x168.jpg)
ผู้สื่อข่าวรายงานว่า พล.ต.อ.เสรีพิศุทธ์ เตมียาเวส หัวหน้าพรรคเสรีรวมไทย นำลงพื้นที่หาเสียงโค้งสุดท้ายในเขตพื้นที่จังหวัดชัยภูมิ โดยพาผู้สมัคร ส.ส. ทั้ง 6 เขต เปิดเวทีปราศรัย ณ ที่ทำการศูนย์ประสานงานพรรคเสรีรวมไทย ในเขตเทศบาลหนองบัวแดงในช่วงเที่ยงวัน ก่อนลงพื้นที่ตลาดเทศบาลเมืองชัยภูมิต่อ เพื่อขอคะแนนเสียงจากพ่อค้าแม่ค้านั่งเก้าอี้นายกรัฐมนตรีคนต่อไป และไปเปิดเวทีปราศรัยใหญ่ที่ตลาดกลางหลังป้อมตำรวจ ม.1 บ้านนายางกลัก ตำบลนายางกลัก อำเภอเทพสถิต จังหวัดชัยภูมิ ขอคะแนนเสียงจากพี่น้องประชาชนว่าตนเองพร้อมเป็นนายกรัฐมนตรีประเทศไทยคนต่อไป
ขอบคุณภาพจาก-https://www.tnamcot.com
You must be logged in to post a comment Login