- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
โครงการประกวดผลงานชมรม TO BE NUMBER ONE
ทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ทรงพระกรุณาโปรดให้ทวีศักดิ์ เลิศประพันธ์ รองผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานครทำพิธีเปิดการประกวดผลงานชมรม TO BE NUMBER ONE ระดับกรุงเทพมหานครในหัวข้อ “งานประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE (TO BE NUMBER ONE IDOL)” ตามโครงการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด TO BE NUMBER ONE โดยมี มล. ยุพดี ศิริวรรณ ที่ปรึกษาโครงการฯและเลขาธิการมูลนิธิ TO BE NUMBER ONE นพ.ชิโนรส ลี้สวัสดิ์ รองอธิบดีกรมสุขภาพจิตและเฉลิมพล โชตินุชิต ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาสังคม มาร่วมงานด้วย ที่ห้องแกรนด์บอลรูม โรงแรม ดิ เอมเมอรัลด์ เมื่อวันก่อน
You must be logged in to post a comment Login