- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“นักเขียนพบนักอ่าน” งานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติ ครั้งที่ 47
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/03/1133-300x242.jpg)
ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการสร้างสรรค์สังคมนักอ่านผ่านหนังสือเป็นประจำทุกปี ล่าสุด ใน “งานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติ ครั้งที่ 47” โดยสำนักพิมพ์ในเครือโมโน กรุ๊ป ได้ขนกองทัพหนังสือมาเปิดตัวในงานนี้หลากหลายเล่ม ล่าสุด สำนักพิมพ์กี๊ก บุ๊ก จะเชิญนักเขียน หมอเปียง–กันตพงศ์ ทองรงค์ จากหนังสือ “PYONG : See What I See ทริปฉุกเฉินของหมอเปียง” มาพบกับผู้อ่านที่เวทีกลางในวันจันทร์ที่ 1 เมษายนนี้ เวลา 18.00–19.00 น. ต่อด้วยหนังสือ “โลกหมุนรอบกลัว” โดย นพ.พีรพล ภัทรนุธาพร เจ้าของเพจดัง “ผมอยู่ข้างหลังคุณ” ในวันศุกร์ที่ 5 เมษายนนี้ เวลา 16.00–17.00 น. ณ เวทีกลาง ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ แฟนหนังสืออย่าลืมไปเจอกันให้ได้นะ…
You must be logged in to post a comment Login