- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 11 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
“ไอซ์ สตรอว์เบอร์รี แพสชั่นฟรุต” จี๊ดจ๊าดหวานซ่อนเปรี้ยว เครื่องดื่มดับร้อนต้อนรับซัมเมอร์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/03/1153-237x336.jpg)
ตั้งแต่วันนี้ไปจนถึงวันที่ 30 เมษายน 2562 ณ คาเฟ่ แคนทารี ทุกสาขา จัดเต็มความเย็นฉ่ำ ต้อนรับซัมเมอร์นี้ด้วย “ไอซ์ สตรอว์เบอร์รี แพสชั่นฟรุต” เครื่องดื่มคลายร้อนรสชาติจี๊ดจ๊าดหวานซ่อนเปรี้ยว และอุดมไปด้วยวิตามิน เอ ซี พร้อมคุณประโยชน์คับแก้ว ให้คุณได้ชื่นใจกับน้ำเสาวรส ผลสตรอว์เบอร์รีสด และใบสะระแหน่ ความอร่อยสดชื่นที่เข้ากันได้อย่างลงตัว ในราคาแก้วละ 90 บาท (สุทธิ)
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Call center: 1627 หรือ Tel. 0-5344-1559 หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.cafekantary.com
คาเฟ่ แคนทารี ในเครือ เคป แอนด์ แคนทารี โฮเทลส์ พร้อมเสิร์ฟเค้ก และ เบเกอรี่อบสดใหม่สไตล์โฮมเมด อาหารว่างและอาหารจานอร่อย อาทิ สลัด พาสต้า พิซซ่า ติ่มซำ ไอศกรีมอิตาเลียน และเครื่องดื่มหลากหลายเมนู รวมทั้งกาแฟพรีเมี่ยมรสเลิศ “ลาวาซซ่า” จากประเทศอิตาลี ท่ามกลางบรรยากาศการตกแต่งด้วยโทนสีอบอุ่นสบายๆ และทันสมัย พบกับ คาเฟ่ แคนทารี ทั้ง 9 สาขา อยุธยา ปราจีนบุรี บางแสน เชียงใหม่ เกาะยาวน้อย โคราช ภูเก็ต ระยอง และ ศรีราชา ซึ่งตั้งอยู่ ณ โรงแรม เคป แคนทารี และ คามิโอ (ยกเว้นคาเฟ่ แคนทารี สาขาบางแสน ตั้งอยู่บริเวณวงเวียนบางแสน)
You must be logged in to post a comment Login