- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ไทยสมายล์จับมือAudrey Café เสิร์ฟเมนูคลายร้อนต้อนรับสงกรานต์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/04/111-300x336.jpg)
เรียกว่าผู้โดยสารไทยสมายล์ได้เซอร์ไพร้ส์อยู่เสมอกับเมนูพิเศษที่พร้อมให้บริการในเทศกาลต่างๆ โดยเทศกาลสงกรานต์ที่จะมาถึงนี้ คุณอ้อ-เนตรนภางค์ ธีระวาส ประธานเจ้าหน้าที่สายการบริการลูกค้า สายการบินไทยสมายล์ เค้าฝากมาบอกว่า ไทยสมายล์ จับมือกับ ร้านAudrey Café สร้างสรรค์เมนูขนมหวานคลายร้อน ได้แก่ พานาคอตต้าสาคูมะม่วงน้ำดอกไม้ และพานาคอตต้ามะยงชิดซึ่งจะให้บริการแก่ผู้โดยสารทั้งเที่ยวบินภายในประเทศและระหว่างประเทศ ตั้งแต่วันที่13-17 เมษายน 2562 เท่านั้น หากผู้โดยสารท่านใดมีแผนเดินทางในช่วงเทศกาลสงกรานต์นี้ ขอให้มาลองชิมเมนูที่เราตั้งใจมอบให้แก่ผู้โดยสารทุกท่านได้ตลอดเทศกาลพิเศษนี้ค่ะ
You must be logged in to post a comment Login