- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
PD มิสแกรนด์ นนทบุรี สุโขทัย และอุตรดิตถ์ แถลงข่าวเปิดตัวผู้สมัคร “มิสแกรนด์ไทยแลนด์ 2019” สุดอลังการ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/04/14-300x170.jpg)
ธนนันทน์ แก้วพวง ผู้อำนวยการกองประกวดมิสแกรนด์ 3 จังหวัด ( จังหวัดนนทบุรี จังหวัดสุโขทัย จังหวัดอุตรดิตถ์ ) ร่วมกับ จังหวัดนนทบุรี , จังหวัดสุโขทัย , สมาคมการท่องเที่ยวสุโขทัย , จังหวัดอุตรดิตถ์ , เอสพลานาดแคราย , ภูมิเศรษฐี , คารีทีส , อีซี่มันนี่ และ บริษัทไฟแรงมีเดีย จำกัด จัดงานแถลงข่าวการประกวดมิสแกรนด์ 3 จังหวัด พร้อมเปิดตัวผู้เข้าประกวด และมงกุฎของแต่ละจังหวัด ในปี 2019 ณ เอสพลานาดแคราย พร้อมพบกับ แฟชั่นโชว์ สุดอลังการ นำทีมโดย “แพม” เปมิกา มิสแกรนด์ ไทยแลนด์ 2017 “บิว” นันทภัค รองอันดับ 3 มิสแกรนด์ ไทยแลนด์ 2018 “ชลรี่” มิสทัวร์ลิซึ่มไทยแลนด์ 2015 พร้อมเหล่า สาวงาม อาทิ มิสแกรนด์นนทบุรี มิสแกรนด์สุโขทัย , มิสแกรนด์อุตรดิตถ์ , มิสแกรนด์น่าน , มิสแกรนด์มุกดาหาร ดารา นางแบบ และ แขกรับเชิญอีกมากมาย พร้อมชมการแสดงโขนจากโรงเรียนวัดพิกุลเงิน อบจ.นนทบุรี
นายอำพล อังคภากรณ์กุล รองผู้ว่าราชการจังหวัดนนทบุรี ในฐานะประธานในงานแถลงข่าว กล่าวว่า จังหวัดนนทบุรี พร้อมที่จะสนับสนุนการจัดประกวดมิสแกรนด์นนทบุรี เพื่อเฟ้นหาสาวงามที่มีความสวย ความรู้ ปฏิภาณ สะท้อนอัตลักษณ์ของจังหวัดนนทบุรี และมีใจสำนึกทำคุณประโยชน์แก่สังคม เพื่อเป็นตัวแทน สู่การประกวดเวทีระดับประเทศ “มิสแกรนด์ไทยแลนด์ 2019” พร้อมทั้งขอเป็นกำลังใจให้กับผู้เข้าประกวดมิสแกรนด์ของจังหวัดนนทบุรี จังหวัดสุโขทัย และจังหวัดอุตรดิต
You must be logged in to post a comment Login