- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“BLAACK แบรนด์น้องใหม่” สุดคลาสสิค จาก G2000
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/04/136-300x199.jpg)
เปิดแล้ว “BLAACK แบรนด์น้องใหม่” สุดคลาสสิค จาก G2000 ให้คุณหนุ่มๆ ได้สัมผัสประสบการณ์ใหม่ทางแฟชั่นด้วย สไตล์ คัทติ้ง และเนื้อผ้าจากยุโรป ได้รูปทรงที่เหมาะกับหนุ่มเอเชีย ภายใต้คำนิยาม EVERYTHING IS BLAACK ทุกอย่างคือเนื้อแท้ พร้อมให้บริการแล้ว สาขาที่ 2 ณ ร้าน G2000 เซ็นทรัลเวิล์ด ชั้น 3
วางจำหน่ายคอลเลคชั่น Spring 2019 ที่เน้นความเรียบโก้ อย่างมีสไตล์สำหรับผู้ชายกับ 3 สี ซึ่งเป็นเทรนด์ในช่วงปัจจุบัน ได้แก่สี Sand , Pastel และ Cool Mint ซึ่งเป็น 3 สีที่เข้ากันได้ดีในตัวเอง และยังสามารถ mix&match ได้กับทุกโทนสีในตู้เสื้อผ้าทุกสไตล์ของคุณ ในส่วนของลวดลายที่นำมาใช้ในคอลเลคชั่นนี้ เป็นสไตล์ up-scaled ที่เน้นให้หนุ่มๆ มีความโก้หรู
พบกับเสื้อผ้าชุดสูทในรูปแบบ Craftsmanship ที่พิถีพิถันในทุกขั้นตอน ตั้งแต่การออกแบบจนไปถึงการตัดเย็บ และการให้บริการ
ติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ m.me/blaackthailand
#BLAACK is anytime, anywhere and everything.
And everything is BLAACK
You must be logged in to post a comment Login