- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“อนุทิน” ร่วมอวยพรวันครบรอบพรรคปชป.
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2018/06/นายอนุทิน-ชาญวีรกูล2.jpg)
ผู้สื่อข่าวรายงานว่า นายอนุทิน ชาญวีรกูล หัวหน้าพรรคภูมิใจไทย พร้อมด้วยนายสรอรรถ กลิ่นประทุม ประธานคณะกรรมการที่ปรึกษาพรรค และนายศุภชัย ใจสมุทร นายทะเบียนพรรค นำกระเช้าดอกไม้เข้าแสดงความยินดีวันครบรอบ 73 ปี การก่อตั้งพรรคประชาธิปัตย์ โดยมีนายจุรินทร์ ลักษณวิศิษฏ์ รักษาการหัวหน้าพรรค และนายจุติ ไกรฤกษ์ เลขาธิการพรรค ให้การต้อนรับ บรรยากาศเป็นไปอย่างชื่นมื่น สมาชิกพรรคและแฟนคลับให้การต้อนรับย่างอบอุ่น
นายอนุทิน พูดคุยกับแกนนำพรรคหลายคนด้วยความเป็นกันเอง พร้อมเปิดเผยว่า นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ อดีตหัวหน้าพรรคประชาธิปัตย์ ได้ฝากให้ตนช่วยกันประคับประคองบ้านเมืองให้เดินหน้า ซึ่งวันนี้ก็ได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นเหมือนทุกปี ไม่มีอะไรพิเศษ เพราะพรรคภูมิใจไทยและพรรคประชาธิปัตย์ มีวันครบรอบพรรควันเดียวกัน จึงสลับกันไปอวยพรเป็นประจำทุกปี
You must be logged in to post a comment Login