- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
เคเอฟดีเสิร์ฟรัก ปันสุข ให้ผู้สูงอายุ ณ บ้านบางแค
เนื่องในเดือนแห่งวันผู้สูงอายุแห่งชาติบริษัท คิง ฟูด กรุ๊ป จำกัด(เคเอฟดี) โดย ดร.อุษณีย์มหากิจศิริ ลีโอณีโอ ผู้นำเข้าแบรนด์อาหารและเบเกอรี่ชื่อดังจากทั่วโลก ได้แก่ คริสปี้ ครีม, ซินนาบอน, บูลโกกิ บราเธอร์ส, พาย เฟสซ์, แจมบาร์ จูซและ ไอฮอปได้ตระหนักถึงความสำคัญของผู้สูงอายุซึ่งเป็นทรัพยากรบุคคลที่มีคุณค่าต่อสังคมและประเทศ จึงได้จัดกิจกรรมตอบแทนสังคม โดยนำทีมพนักงานจิตอาสาจัดกิจกรรมส่งมอบความสุข สร้างรอยยิ้มและกำลังใจณ ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านบางแคด้วยการเลี้ยงอาหารกลางวัน รวมทั้ง โดนัท คริสปี้ ครีม, ซินนาบอน และพาย เฟสซ์พร้อมมอบเงินบริจาคเพื่อสนับสนุนกิจการของศูนย์พัฒนาฯโดยมีคุณชนภัทร พ่วงเภตรา นักพัฒนาสังคมชำนาญการให้การต้อนรับและรับมอบเงินบริจาค
You must be logged in to post a comment Login