- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
“ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้” ครบรอบ 10 ปี จัดงาน“Time Machine เล่น ร้อง ท่องเวลา” มอบความสุขให้ลูกบ้าน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/04/150-300x336.jpg)
ครบรอบ 10 ปีทั้งที ต้องจัดพิเศษยิ่งกว่าเดิม!!! จากปกติที่ ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จะจัดคอนเสิร์ตใหญ่ประจำปีให้ลูกบ้านที่สตูดิโอดังย่านลาซาล มาปีนี้บอสใหญ่ พีระพงศ์ จรูญเอกประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน) หรือ ORIเอาใจลูกบ้านแบบเต็มที่ ส่งมอบความบันเทิงแห่งทศวรรษด้วยการจัดงาน “Time Machine เล่น ร้อง ท่องเวลา”ภายใต้คอนเซ็ปต์ “เราคือครอบครัวเดียวกัน” ณ ไบเทค บางนา รองรับลูกบ้านเข้าร่วมงานได้ถึง 4,000 คน พร้อมขนทัพกิจกรรม DIY สุดชิค อิ่มอร่อยกับอาหาร สนุกสนานไปกับเกมส์หลากหลายบูธ พร้อมรับรางวัลสุดพรีเมียม ก่อนปิดท้ายด้วยคอนเสิร์ตเต็มรูปแบบจาก 3 ศิลปินตัวแม่ อย่าง ลุลา ดา เอ็นโดรฟิน และอ๊อฟ ปองศักดิ์ ในวันเสาร์ที่11พฤษภาคม 2562ตั้งแต่เวลา13.00 – 20.30 น. ณ ฮอลล์106ไบเทคบางนา พิเศษ!! เฉพาะลูกบ้านในเครือออริจิ้นเท่านั้น รีบลงทะเบียนรับสิทธิ์เข้าร่วมงาน ภายใน 22เม.ย.นี้ผ่านเว็บไซต์http://www.origin.co.th/register/time-machine สอบถามเพิ่มเติมโทร 020 300 000
You must be logged in to post a comment Login