- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
แม็คโครครบรอบ 30 ปี ตอกย้ำที่หนึ่งธุรกิจค้าส่งครบวงจร
บริษัท สยามแม็คโคร จำกัด (มหาชน)โดยนางสุชาดา อิทธิจารุกุล ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร-กลุ่มธุรกิจสยามแม็คโคร(ที่ 4 จากซ้าย)นางเสาวลักษณ์ ถิฐาพันธ์ รองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร กลุ่มธุรกิจสยามแม็คโคร สายงานบริหารการเงิน(ที่3จากซ้าย) และนางศิริพร เดชสิงห์ รองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร สายงานการตลาด(ที่ 2 จากขวา)พร้อมด้วยคณะผู้บริหารร่วมแถลงข่าว “30 ปี แม็คโคร เคียงข้าง สร้างสรรค์ มุ่งมั่นสู่ความยั่งยืน”ด้วยกลยุทธ์แม็คโคร 4.0 มุ่งเน้นการขับเคลื่อนองค์กรด้วยเทคโนโลยี ความคิดสร้างสรรค์ และนวัตกรรมผ่านเป้าหมายหลักในการทำธุรกิจ 6 ประการ (Six Goals) ตอกย้ำที่หนึ่งธุรกิจค้าส่งครบวงจร ณ อาคารธาราพัฒนาการ ถนนพัฒนาการ
You must be logged in to post a comment Login