- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ดิจิทัล ซีอีโอ รุ่นที่ 2 ศึกษาดูงาน TOT
ดร.มนต์ชัย หนูสง กรรมการผู้จัดการใหญ่ บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) ให้การต้อนรับคณะผู้บริหารในหลักสูตรผู้นำการส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล รุ่นที่ 2 กว่า 80 คน นำโดย พรชัย หอมชื่น ผู้ช่วยผู้อำนวยการ สนง. ส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล (ดีป้า) เข้าศึกษาและเยี่ยมชมระบบการทำงานของบริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) พร้อมฟังบรรยายพิเศษในหัวข้อ “TOT กับการส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล” โดยมี มรกต เธียรมนตรี, อภิจิต เจริญเวชชการม, ดร.โกเมน พิบูลย์โรจน์, เกรียงไกร ไชยศิริวงศ์สุข และ สุธี เตชะประภาแสง ร่วมงานดังกล่าว ณ สถาบันวิชาการทีโอที TOT Academy จ.นนทบุรี เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login