- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 11 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 day ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
ลิ้มลอง 3 เมนูอาหารจีนสไตล์ฟิวชั่นรสเลิศ ที่สุกี้ยากี้ นัมเบอร์วัน
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/04/184-300x240.jpg)
กี้ยากี้ นัมเบอร์วัน ชวนคุณลิ้มลองเมนูเด็ดระดับแชมป์ ที่รังสรรค์โดยเชฟป้อม ธนรักษ์ ชูโต เจ้าของฉายาเจ้ายุทธจักรอาหารจีนร่วมสมัย กับ 3 เมนูเรสเลิศ เริ่มต้นความอร่อยด้วยเมนูซี่โครงหมู ฮ่องเต้ ที่คัดสรรเฉพาะซี่โครงหมูช่วงท้อง มีความนุ่มเป็นพิเศษ ให้สัมผัสเนื้อนุ่มละมุนลิ้น ฉ่ำซอสสูตรเด็ดสไตล์เชฟป้อม ทานคู่กับหมั่นโถวขนาดพอดีคำ ราคาเพียง 380 บาท ต่อด้วยเมนูเนื้อวูซูฮองเฮา นำหมูหมักนัมเบอร์วันรสนุ่ม ผัดกับซอสชั้นดี มาพร้อมวิธีการทานที่แสนสนุก ที่สามารถออกแบบวิธีการทานได้ จากแผ่นแป้งปอเปี๊ยะเหนียวนุ่ม น้ำซอสสูตรเข้มข้น ผักกาดแก้ว และน้ำอาจาดหลากสี ราคาเพียง 480 บาท ปิดท้ายความอร่อยด้วยเมนูเป็ดย่างนัมเบอร์วัน บายเชฟป้อม เป็ดชิ้นโต หนังกรอบ เนื้อนุ่ม ชุ่มน้ำราดเป็ดสูตรเด็ดสไตล์เชฟป้อม ราคาเพียง 480 บาท พิสูจน์ความอร่อยระดับแชมป์ ที่ร้านสุกี้ยากี้ นัมเบอร์วัน ทั้ง 3 สาขา
ชั้น G ศูนย์การค้าเดอะไนน์ พระราม 9 โทร. 02-056-7814
ชั้น 2 อาคารกลาสเฮ้าส์ รัชดา โทร. 02-693-6699
ชั้น 6 ศูนย์การค้า เอ็มบีเค เซ็นเตอร์ โทร. 02-003-1636
You must be logged in to post a comment Login