- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ปลูกจิตสำนึกอนุรักษ์ธรรมชาติ กับนิทรรศการภาพถ่าย “สัตว์มีค่า ป่ามีคุณ”@เดอะมอลล์ บางกะปิ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/04/1103-300x199.jpg)
กรมอุทยานแห่งชาติ สัตว์ป่าและพันธุ์พืช และ เครือเจริญโภคภัณฑ์ ขอเชิญชม นิทรรศการภาพถ่าย ‘สัตว์มีค่า ป่ามีคุณ’ จากผลงานที่ชนะการประกวดภาพถ่าย โครงการปลูกจิตสำนึกอนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม การประกวดภาพถ่าย ‘สัตว์มีค่า ป่ามีคุณ’ ประจำปี 2561 ซึ่งนำภาพสัตว์ป่าและป่าไม้ ที่งดงามในเมืองไทยมาจัดแสดงเพื่อสร้างจิตสำนึกและร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการอนุรักษ์สัตว์ป่าและป่าไม้ของไทยให้ดำรงอยู่อย่างยั่งยืน โดยจัดแสดงตั้งแต่วันที่ 25 เมษายน – 1 พฤษภาคม 2562 ณ บริเวณหน้า MCC Hall ชั้น 4 เดอะมอลล์ บางกะปิ รายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เฟซบุ๊กแฟนเพจ สัตว์มีค่า ป่ามีคุณ
You must be logged in to post a comment Login