- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“ธนาธร”ชวนร่วมสังเกตการณ์นับคะแนนใหม่เขต1นครปฐม
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/04/333157-300x300.jpg)
นายธนาธร จึงรุ่งเรืองกิจ หัวหน้าพรรคอนาคตใหม่ โพสต์ข้อความผ่านเฟสบุ๊คส่วนตัว “Thanatorn Juangroongruangkit-ธนาธร จึงรุ่งเรืองกิจ” ข้อความว่า
วันพรุ่งนี้(28 เม.ย.) จะไปร่วมจับตาการนับคะแนนใหม่ทุกหน่วยทั้งเขต 1 นครปฐม เพราะทราบมาว่ามีการนับและรวมผลคะแนนผิดพลาด จึงต้องนับใหม่ทั้งหมด และผู้สมัครจากพรรคอนาคตใหม่มีโอกาสพลิกกลับมาชนะ
ดังนั้น ขอเรียนเชิญทุกท่านที่ จ.นครปฐมและพื้นที่ใกล้เคียงไปร่วมจับตาสังเกตการณ์ด้วยกัน ที่อาคารศูนย์ศิลปวัฒนธรรมเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ พระชนมพรรษา มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์
ส่วนช่วงบ่าย เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป จะเปิดบรรยายสาธารณะ เล่าถึงสิ่งดีๆ ที่ได้จากทริปยุโรปล่าสุด จากนั้นเปิดวงคุย มาช่วยกันแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ถึงการนำเอามาปรับใช้พัฒนาไทยให้ก้าวไปข้างหน้า พร้อมรับมือโลกยุคใหม่ในทุกมิติ
ดำเนินรายการโดย หมอเก่ง นายแพทย์วาโย อัศวรุ่งเรือง ที่สำนักงานใหญ่พรรคอนาคตใหม่ ชั้น 5 ไทยซัมมิททาวเวอร์ ถนนเพชรบุรีตัดใหม่
You must be logged in to post a comment Login