- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 13 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
“ชาบูชิ” ชวนเปิดประสบการณ์อร่อย… สุดซี๊ด!!!
“ชาบูชิ” (Shabushi By OISHI) สองความอร่อยสไตล์ญี่ปุ่นยอดนิยม ทั้งชาบู-ชาบู และซูชิ ข้าวปั้นสารพัดหน้า ชวนมิตรรักนักกินชาบูชิมาเปิดประสบการณ์อร่อยสุดซี๊ด กับเมนูพิเศษ… เมนูใหม่!!! ซึ่งได้แก่ “สไปซึ นิกุ เซตโตะ” (Spicu Niku Setto) พร้อมเสิร์ฟเนื้อพรีเมียมนำเข้า (ซึ่งเป็นเนื้อส่วนพื้นท้อง) แล่เป็นชิ้นบาง ๆ ราดซอสหม่าล่ารสจัดจ้าน และไข่แดงใบโต รับฟรีทันที 1 ชุด เมื่อมาใช้บริการเป็นคู่ (หรือซื้อเพิ่มเพียงชุดละ 99 บาท) ที่ ชาบูชิ ทุกสาขา ตั้งแต่ 2 เมษายน 2562 – 30 มิถุนายน 2562 เท่านั้น สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมคลิกแฟนเพจโออิชิฟู้ดสเตชั่น : www.facebook.com/OishiFoodStation หรือค้นหาสาขาใกล้บ้านคุณคลิก โออิชิฟู้ดดอทคอม : www.oishifood.com
หมายเหตุ : สำหรับลูกค้าที่ไม่รับประทานเนื้อวัว “ชุดเนื้อนำเข้า” สามารถขอเปลี่ยนเป็นเนื้อหมู “ชุดหมูเบคอน” ได้
You must be logged in to post a comment Login