- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
แม็คโครจับมือกรมพัฒนาธุรกิจการค้ารวมพลังจิตอาสาพัฒนาโชห่วยไทยเพื่อถวายความจงรักภักดี
บริษัท สยามแม็คโคร จำกัด (มหาชน)นำโดย นางศิริพร เดชสิงห์ รองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร สายงานการตลาดให้การต้อนรับ นายวุฒิไกร ลีวีระพันธุ์ อธิบดีกรมพัฒนาธุรกิจการค้า และข้าราชการกรมพัฒนาธุรกิจการค้า กระทรวงพาณิชย์ ในการผนึกกำลังพนักงานแม็คโคร จากศูนย์มิตรแท้โชว์ห่วย และตัวแทนจากสาขาใกล้เคียง บูรณาความร่วมมือช่วยเหลือโชห่วยรายย่อยในพื้นที่กรุงเทพฯ ปริมณฑล พัฒนาปรับปรุงร้านค้าให้เป็นระบบ พร้อมสร้างความเข้าใจในเรื่องการบริหารจัดการ สร้างความแตกต่าง ภายใต้โครงการ รวมพลังจิตอาสา พัฒนาโชห่วยไทย ตั้งเป้าพัฒนาโชห่วยทั่วประเทศ100 ร้านค้า เพื่อแสดงความจงรักภักดี และถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสพระราชพิธีบรมราชาภิเษก พุทธศักราช ๒๕๖๒ณ ร้านป้ารวม ย่านบางกรวย จังหวัดนนทบุรี
You must be logged in to post a comment Login