- เสียเพราะรักPosted 10 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 day ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
สภพ. ชวนร่วมกิจกรรมสัญจร Road Show ใน 4 ภาคภูมินิเวศน์
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/05/1557848311141-300x300.jpg)
ช้อปผลิตภัณฑ์ทรัพยากรชีวภาพครบทั้ง 4 ภาคในระหว่างวันที่ 18 พ.ค 62 ถึง 6 ก.ย. 62 นี้
สำนักงานพัฒนาเศรษฐกิจจากฐานชีวภาพ (องค์การมหาชน) หรือ สภพ.จัดกิจกรรมส่งเสริมการตลาดสำหรับผลิตภัณฑ์จากทรัพยากรชีวภาพ เชิญชวนผู้สนใจเข้าร่วมใน “กิจกรรมสัญจร Road Show ใน 4 ภาคภูมินิเวศน์” ได้แก่ ภาคเหนือ ภาคตะวันออก ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ และภาคใต้ ภายในงานมีการจำหน่ายผลิตภัณฑ์จากทรัพยากรชีวภาพมากมาย จากวิสาหกิจชุมชนทั่วทุกภูมิภาค อาทิ อาหาร เครื่องดื่มผ้า เครื่องใช้สอย ยา สมุนไพร สุขภาพและความงาม และนิทรรศการน่าสนใจอื่น ๆ อีกมากมาย โดยจะจัดในจังหวัดบุรีรัมย์ พังงา จันทบุรี เชียงใหม่ และบริเวณศูนย์ส่งเสริมธุรกิจจากทรัพยากรชีวภาพ ศูนย์ราชการ แจ้งวัฒนะ กรุงเทพมหานคร ผู้สนใจคลิกดูรายละเอียดกิจกรรมสัญจรที่จัดขึ้นในแต่ละภูมิภาคเพิ่มเติมได้ที่ http://www.bedo.or.th
You must be logged in to post a comment Login