- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
พิธีเปิดบูธตลาดหลักทรัพย์ฯ @MONEY EXPO 2019
ตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย ชวนมือใหม่เริ่มลงทุน เพื่อคุณภาพชีวิตที่ดี #investnow for Your Future Well-being ที่บูธตลาดหลักทรัพย์ฯ @MONEY EXPO 2019 โดยมี วิรไท สันติประภพ ผู้ว่าการธนาคารแห่งประเทศไทย สันติ วิริยะรังสฤษฎ์ ประธานการจัดงาน MONEY EXPO ภัทธีรา ดิลกรุ่งธีระภพ นายกสมาคมบริษัทหลักทรัพย์ไทย และภากร ปีตธวัชชัย กรรมการและผู้จัดการ ตลาดหลักทรัพย์ฯ พร้อมด้วยผู้บริหารบริษัทหลักทรัพย์ ร่วมเปิดบูธตลาดหลักทรัพย์ฯ รู้ครบ จบทุกคำถาม ที่ช่วยให้คุณมีแผนการเงินดีๆ แบบ Well-being ในอนาคต 16-19 พ.ค. นี้ เวลา 10.00-20.00 น. ชาเลนเจอร์ ฮอลล์ 2-3 อิมแพ็ค เมืองทองธานี ข้อมูลเพิ่มเติม www.set.or.th
You must be logged in to post a comment Login