- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ซีพีเอฟ ฉลองเปิด Five Star สาขาใหม่ ที่สถานีขนส่งหมอชิต 2
นายสุนทร จักษุกรรฐ์ รองกรรมการผู้จัดการอาวุโส บริษัท ซีพีเอฟ เรสเทอรองท์ แอนด์ ฟู้ดเชน จำกัด หรือ ธุรกิจห้าดาว เป็นประธานเปิดร้าน Five Star สาขาสถานีขนส่งหมอชิต 2 พร้อมร่วมแสดงความยินดีกับนางอภัชนีย์ กรศรี และนายณัฐเชษฐ คุณากร ค้าธุรกิจของบริษัทสาขาที่ 314 ทั้งนี้ บริษัทเน้นการปรับภาพลักษณ์ของร้าน Five Star ให้มีความทันสมัย สวยงาม ได้มาตรฐานอาหารปลอดภัย ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ผู้บริโภคยุคปัจจุบัน โดยมีเป้าหมายขยายสาขาทั่วประเทศไทย ในปี 2562 รวมทั้งสิ้น 600 สาขา เพื่อสร้างอาชีพและรายได้ให้กับคนรุ่นใหม่ที่สนใจเป็นเจ้าของธุรกิจ
You must be logged in to post a comment Login