- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“เชนการ์ด”ขนขบวนทัพสินค้า ร่วมงาน “PET Expo 2019”
บริษัท เชอร์วู้ดคอร์ปอเรชั่น (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)ผู้นำตลาดแชมพูสำหรับสุนัขแบรนด์“เชนการ์ด” (Chaingard)ร่วมกิจกรรมออกบูธในงาน PET Expo Thailand 2019 ยกขบวนสินค้าสำหรับสัตว์เลี้ยงที่ได้รับรางวัลSuperbrand เป็นแบรนด์แรกในประเทศไทยโดยเฉพาะสินค้าสำหรับสุนัขและแมวมาเพียบ!!!!อาทิ แชมพู สเปรย์ แป้ง ฯลฯพร้อมทั้งจัดโปรโมชั่นพิเศษมากมาย โดยเฉพาะสินค้าใหม่ “เชนการ์ด เฟรซ ออเดอร์ โซลูชั่น สเปรย์” เมื่อซื้อผลิตภัณฑ์เชนการ์ดครบ 499 บาท แถมฟรี! เสื้อChaingard Dog Gang Limited Edition และซื้อครบ999 บาท แถมฟรีกระเป๋าChaingard Trio Dog Limited Editionพร้อมทั้งกิจกรรมพิเศษที่พลาดไม่ได้ที่บูธC27 – C29หรือสามารถติดตามดูรายละเอียดความเคลื่อนไหวเพิ่มเติมได้ที่เฟสบุ๊ค เชนการ์ดChaingard Thailandหรือเว็บไซต์ www.chaingardthailand.com
งานนี้… เหล่าสาวกคนรักสัตว์เลี้ยงไม่ควรพลาด…. พบกันได้ตั้งแต่วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤษภาคม – วันอาทิตย์ที่2 มิถุนายน 2562 ตั้งแต่เวลา 10.00 – 20.00 น. ได้ที่ฮอลล์105 และ 107 ณ ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค บางนากรุงเทพฯ
You must be logged in to post a comment Login