- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
แม็คโครจับมือกระทรวงพาณิชย์ จัดอบรมเพิ่มศักยภาพโชห่วยไทยให้เข้มแข็งอย่างยั่งยืน
บริษัท สยามแม็คโคร จำกัด (มหาชน)นำโดย นางศิริพร เดชสิงห์ รองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร สายงานการตลาด และ นางสาวอรวรรณ ลาภอำนวยผล ประธานการจัด งานตลาดนัดโชห่วย ครั้งที่ ๑๑ เดินหน้าจัดงาน “ตลาดนัดโชห่วยภูมิภาค” ครั้งที่ 3โซนภาคเหนือตอนล่างตอกย้ำผู้นำธุรกิจค้าส่งครบวงจรมุ่งพัฒนาโชห่วยไทยให้เติบโตไปด้วยกัน พร้อมจับมือ สำนักงานพาณิชย์จังหวัดพิษณุโลกจัดอบรมและเวิร์คช้อป เพื่อเพิ่มศักยภาพ พร้อมผลักดันผู้ประกอบการร้านค้าโชห่วยในส่วนภูมิภาคให้สามารถปรับตัวและมีความเข้มแข็งอย่างยั่งยืนโดยมีนางสาวยุพาภรณ์ ส้มลิ้ม รักษาการแทนพาณิชย์จังหวัดพิษณุโลก ให้เกียรติเข้าร่วมกิจกรรม และได้รับเกียรติจาก นายไพบูลย์ ณะบุตรจอม รองผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานในพิธี ณ แม็คโคร สาขาพิษณุโลก
You must be logged in to post a comment Login