- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 4 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 5 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
อมารี วอเตอร์เกท กรุงเทพฯ จัดกิจกรรมงานวิ่งเที่ยงคืนการกุศลครั้งที่ 20
มร. เดวิด คัมมิ่ง รองประธานกรรมการภูมิภาคฝ่ายปฎิบัติการ – กรุงเทพ, มาเลเซีย และลาวเครือออนิกซ์ฮอสพิทาลิตี้กรุ๊ป ตีฆ้องเปิดงาน “อมารีวอเตอร์เกทกรุงเทพฯวิ่งเที่ยงคืนการกุศลครั้งที่ 20” ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯสยามบรมราชกุมารี รายได้จะนำไปช่วยเหลือผู้ป่วยที่ติดเชื้อเอช ไอ วี และสมทบทุนโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 48 พรรษา จังหวัดลำพูน รวมถึงโครงการเหรียญบาทเพื่อชีวิต โดยมี สายสมวงศาสุลักษณ์ ประธานมูลนิธิร่วมน้ำใจต้านภัยเอดส์,อังคฉัฐ ตรีมงคล รองผู้อำนวยการกองส่งเสริมกิจกรรม การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย, โจเซฟ คารัม ผู้จัดการทั่วไปโรงแรมอมารี วอเตอร์เกท กรุงเทพฯ, สมพร นาคซื่อตรง รองกรรมการผู้จัดการ บริษัท เดอะแพลทินัม กรุ๊ป จำกัด (มหาชน), ผู้สนับสนุน, หน่วยงานต่างๆ และนักวิ่งกว่า 2,500 คน เข้าร่วมกิจกรรม ณ โรงแรมอมารี วอเตอร์เกท กรุงเทพฯ เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login