- เสียเพราะรักPosted 14 hours ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 2 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 3 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“โออิชิ”ยกทัพอาหารพร้อมปรุง-พร้อมทานสไตล์ญี่ปุ่นบุกTHAIFEX 2019
ตอกย้ำความเป็นผู้นำและสร้างสรรค์ธุรกิจอาหารและเครื่องดื่มสไตล์ญี่ปุ่น บริษัท โออิชิ กรุ๊ป จำกัด (มหาชน) โดย นางสาว เมขลา เนติโพธิ์ รองกรรมการผู้จัดการ สายงานธุรกิจอาหารสำเร็จรูป ยกทัพสินค้าและผลิตภัณฑ์อาหารพร้อมปรุง-พร้อมทานสไตล์ญี่ปุ่น ภายใต้ตราสินค้า โออิชิ อีทโตะ (OISHI EATO) อาทิ โออิชิ อีทโตะ แซนวิช, โออิชิ อีทโตะ เกี๊ยวซ่า, โออิชิ อีทโตะ ปูอัด ฯลฯ ร่วมออกบูธแสดงศักยภาพทางธุรกิจ ในงานแสดงสินค้าอาหารและเครื่องดื่มนานาชาติ “THAIFEX – World of Food ASIA 2019” เพื่อส่งเสริมและสนับสนุนให้ผู้ประกอบการได้มีโอกาสพบปะเจราจา และสร้างเครือข่ายทางการค้าในกลุ่มสินค้าอาหารพร้อมปรุง (ready-to-cook “RTC”) และกลุ่มสินค้าอาหารพร้อมรับประทาน (ready-to-eat “RTE”) ระหว่างวันที่ 28 พฤษภาคม 2562 – 1 มิถุนายน 2562 ณ อิมแพ็ค ชาเลนเจอร์ ฮอลล์ 2 เมืองทองธานี
You must be logged in to post a comment Login