- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
ยูนิซิตี้ ชวนร่วมแคมเปญออนไลน์ UNICITY Share the Love
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/06/Share-300x300.jpg)
ยูนิซิตี้ ผู้นำด้านธุรกิจการผลิตผลิตภัณฑ์เสริมอาหารและการดูแลสุขภาพชั้นนำระดับโลก ชวนร่วมแบ่งปันความรักกับ “UNICITY Share the Love Campaign” กิจกรรมเพื่อสังคมที่มุ่งสนับสนุนพร้อมช่วยเหลือแม่และเด็กที่ประสบภัยพิบัติทางธรรมชาติและขาดโอกาสในการรักษาพยาบาลร่วมกับหน่วยงานองค์การแพทย์ไร้พรมแดน (Medicines Sans Frontières) ที่ดำเนินมาอย่างต่อเนื่องเป็นเวลากว่า 3 ปี โดยในปีนี้ ยูนิซิตี้ วางแผนให้ความช่วยเหลือแม่และเด็กในหุบเขาเบกาประเทศเลบานอน ด้วยการเชิญชวนผู้สนใจเข้าร่วมกิจกรรมผ่านทาง Facebook Fan page: Unicity Thailand, Line, IG หรือโซเชียลมีเดียอื่นๆ ของยูนิซิตี้ได้ทุกช่องทาง เพียงคลิกปุ่ม “Share your love now” พร้อมแชร์ความคิดเห็น ทุกคลิกยูนิซิตี้จะสมทบเงินบริจาค $10 เพื่อใช้ในโครงการ ตั้งแต่วันนี้-14 มิ.ย.
You must be logged in to post a comment Login