- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
‘นีโอ’ เปิดงาน Pet Expo Thailand 2019รับเทรนด์ธุรกิจสัตว์เลี้ยง
นายศักดิ์ชัย ภัทรปรีชากุล กรรมการผู้จัดการ บริษัท เอ็น.ซี.ซี. เอ็กซิบิชั่น ออกาไนเซอร์ จำกัด หรือ นีโอ พร้อมด้วยนายณภัทร ศิลาพันธ์ Senior Brand Manager Whiskasบริษัท มาร์ส ประเทศไทย จำกัดและสพ.ญ.วรัทยาประสมทรัพย์ ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด บจ. โรยัล คานิน (ประเทศไทย)ร่วมเปิดงานPet Expo Thailand 2019ภายใต้คอนเซปต์“Friend” งานแฟร์ที่ดีที่สุด เพื่อเพื่อนที่ดีที่สุดของคุณ โดยปีนี้จัดขึ้นในธีม “THE EMPIRE OF MY PETS” อาณาจักรแห่งสัตว์เลี้ยงเพื่อนรัก เพื่อให้เหล่าคนรักสัตว์เลี้ยงได้ร่วมสนุกกับกิจกรรมมากมาย ชื่นชมความน่ารักของบรรดาสัตว์นานาชนิด พร้อมช้อปสินค้าและบริการรวมกว่า 350 บูธในระหว่างวันที่ 30 พฤษภาคม – 2 มิถุนายน 2562ตั้งแต่เวลา 10.00 – 20.00 น.ณฮอลล์ 105 และ 107 ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทคบางนา
You must be logged in to post a comment Login