- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“สมิติเวช”ฉลองครบรอบ40ปีเปิดโรงพยาบาลญี่ปุ่น สมิติเวช
“สมิติเวช” ฉลองครบรอบ 40 ปี เปิดโรงพยาบาลญี่ปุ่น สมิติเวช โรงพยาบาลญี่ปุ่นแห่งแรกในภูมิภาคอาเซียน (First Japanese hospital in AEC) โดยจับมือโรงพยาบาลทากัตสึกิ และโรงพยาบาลซาโน่ โรงพยาบาลชั้นนำจากประเทศญีปุ่น เพื่อให้บริการลูกค้าชาวญีปุ่นด้วยมาตรฐานทางการแพทย์ระดับสากล ด้วยทีมแพทย์ พยาบาลชาวญี่ปุ่น และเครื่องมือที่ทันสมัย พร้อมTele-Translator แปลภาษาญี่ปุ่นด้วยล่ามผ่านระบบวีดีโอคอล ให้บริการตลอด 24 ชั่วโมง โดยมีนพ.ปราเสริฐ ปราสาททองโอสถ BDMS Founder (ซ้ายมือลำดับที่ 4 ) นพ.ชัยรัตน์ ปัณฑุรอัมพร ประธานเจ้าหน้าที่บริษัทกลุ่มรพ.สมิติเวชและรพ.บีเอ็นเอช (ซ้ายมือลำดับที่ 2)และ ศ.(พิเศษ)ดร.สมชัย ฤชุพันธุ์ ประธานกรรมการ บริษัทสมิติเวช จำกัด (มหาชน) (ซ้ายมือลำดับที่ 3) ฯพณฯนายชิโร ซะโดะชิมะ เอกอัครราชทูตญี่ปุ่นประจำประเทศไทย (ลำดับที่ 3 จากขวามือ) ให้เกียรติร่วมพิธีเปิดอย่างเป็นทางการพร้อมคณะผู้บริหารเครือโรงพยาบาลสมิติเวชและบริษัทกรุงเทพดุสิตเวชการ เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login