- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
ช่างภาพอาวุโสสังสรรค์
ธนเดช อิงคภัทรางกูร ประธานชมรมช่างภาพสื่อมวลชนอาวุโส จัดงานเลี้ยงพบปะสังสรรค์สมาชิก อาทิ สุวิทย์ โสรัจชนะสันติ เตชชีวพงศ์กิตติพันธ์ สุริยศักดิ์สุคนธ์ ชัยอารีย์ พร้อมเลี้ยงส่ง สุวัฒน์ เศวตไอยาราม ในโอกาสเดินทางกลับสหรัฐอเมริกา โดยมี สุรชัย วิเศษโสภา นายกสมาคมช่างภาพสื่อมวลชนแห่งประเทศไทย และ ลัลน์ลลิตฤดี วิเศษศิริ ประธานสมาพันธ์นักข่าวแห่งประเทศไทย มาร่วมงานด้วย ที่ห้องอาหารญีปุ่นไดอิจิ โรงแรม ดิ เอมเมอรัลด์และขวัญเรือน เหลียวตระกูลผู้อำนวยการฝ่ายประชาสัมพันธ์ของโรงแรมฯ ให้การต้อนรับเมื่อวันก่อน
You must be logged in to post a comment Login