- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 2 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 7 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
อาดิดาส ประเทศไทย จัดกิจกรรม “วิ่งเพื่อมหาสมุทร (Run For The Oceans)”
บริษัท อาดิดาส (ประเทศไทย) จำกัด นำโดย มร.วีเจย์ เชาฮัน รองประธานฝ่ายรีเทลและแฟรนไชส์ อาดิดาสเอเชียตะวันออกเฉียงใต้และแปซิฟิก และ นางสาววรหทัย คุนุผกาพันธ์ ผู้จัดการฝ่ายสื่อสารการตลาดจัดกิจกรรม วิ่งเพื่อมหาสมุทร (Run For The Oceans) สานต่อเจตนารมย์การอนุรักษ์ท้องทะเลไทย พร้อมให้ความสำคัญกับการถ่ายทอดความรู้เรื่องปัญหาขยะพลาสติกในท้องทะเลแก่เยาวชนผู้ที่จะสืบทอดแนวคิดการอนุรักษ์และปกป้องท้องทะเลไทยอย่างยั่งยืนต่อไปโดยมี นายอานุ ช้างกลาง ผู้อำนวยการโรงเรียนคลองบางปู, นางสาวกาญจน์เกล้า ด้วยเศียรเกล้า , นางสาวอนิพรณ์ เฉลิมบูรณะวงศ์ และนายประชากร ปิยะสกุลแก้ว มาร่วมงานด้วย โดยกิจกรรมจัดนี้ ณ บางปู จังหวัดสมุทรปราการ
You must be logged in to post a comment Login