- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
Block(Chain) Batch#1
ดร.พัทธนันท์ เพชรเชิดชู รองอธิการบดีสายภาคีสัมพันธ์ มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ เป็นประธานเปิดการอบรมหลักสูตร Geeks on the Block(Chain) Batch#1 จัดขึ้นโดย DPU X มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ เพื่อสร้างนักพัฒนาระบบ(Developer)ที่มีความรู้ด้านบล็อกเชนสามารถนำกลับไปพัฒนาองค์กรของตนเองได้ มี ดร.พณชิต กิตติปัญญางาม ผู้อำนวยการ DPU X (ที่2จากขวา) และวิทยากรผู้เชี่ยวชาญด้านบล็อกเชน นำโดย ดร.ภูมิ ภูมิรัตน ที่ปรึกษาด้านเทคโนโลยี สำนักงานคณะกรรมการกำกับหลักทรัพย์และตลาดหลักทรัพย์ (ก.ล.ต.) ร่วมในพิธี ณ DPU X มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
You must be logged in to post a comment Login