- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 4 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
วุฒิศักดิ์จัดงานอบรมด้านผิวพรรณและโภชนาการแก่ผู้เข้าประกวด Miss Universe Thailand 2019
วุฒิศักดิ์ คอสเมติก (Wuttisak Cosmetic) นำโดย คุณกวิน สัณฑกุล ประธานกรรมการบริหาร บริษัท ดับบลิวซีไอ โฮลดิ้ง จำกัด (มหาชน) และคุณนิวัตร ดาวลอย ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท วุฒิศักดิ์ คอสเมติก อินเตอร์ จำกัด พร้อมด้วย คุณพอลล่า แมรี่ ชูการ์ต ประธานองค์กรมิสยูนิเวิร์ส เจ้าแม่นางงามระดับโลก และ คุณปิยาภรณ์ แสนโกศิก ผู้บริหาร บริษัท ทีพีเอ็น 2018 จำกัด ผู้ได้รับสิทธิ์ในการจัดประกวดมิสยูนิเวิร์สไทยแลนด์อย่างเป็นทางการ ร่วมนำผู้เชี่ยวชาญด้านความงามและโภชนาการครบวงจรจากวุฒิศักดิ์ ได้แก่ ผศ.ดร. ฉัตรภา หัตถโกศล แพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านการโภชนาการ พร้อมด้วย นายแพทย์ สว่าง อัมพรพันธ์ แพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านการดูแลผิวพรรณและความงามสำหรับผู้หญิง เพื่ออบรมให้ความรู้เกี่ยวกับความงามทั้งภายในและภายนอก ด้วยหลักสูตรที่พัฒนาขึ้นสำหรับผู้เข้าประกวดที่ผ่านเข้ารอบโดยเฉพาะ เพื่อเตรียมตัวสาวงามทุกท่านให้สวย พร้อมเปล่งประกายบนเวทีการประกวดรอบสุดท้ายในวันที่ 29 มิถุนายนนี้ ณ สำนักงานใหญ่ของวุฒิศักดิ์ เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login