- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 6 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
พีเอฟ ฟิลิปปินส์ สานต่อโครงการ “Learning Today, Leading Tomorrow” ปีที่ 3
นายสุนทร ตันทนะเทวินทร์ รองประธานกรรมการ และ นายอุดมศักดิ์ อักษรภักดี กรรมการผู้จัดการ ธุรกิจสัตว์น้ำ บริษัท เจริญโภคภัณฑ์อาหาร คอร์ปอร์เรชั่น ฟิลิปปินส์ หรือ ซีพีเอฟ ฟิลิปปินส์ นำคณะผู้บริหารและพนักงาน จัดโครงการ “Learning Today, Leading Tomorrow” ปีที่ 3 มอบอุปกรณ์การเรียนให้กับนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 จำนวน 320 คน จาก 5 โรงเรียน ได้แก่ โรงเรียนประถมกูโกะ, โรงเรียนประถมอดัมซัน, โรงเรียนประถมเอฟซี เดลซาริโอ, โรงเรียนประถมอัสซันชั่น คอนซุนจี อำเภอซามาล และโรงเรียนประถมนากวาลิง อำเภอพิลาห์ เพื่อมอบโอกาสทางการศึกษาให้แก่เด็กนักเรียน และสร้างความสัมพันธ์ที่ดีกับชุมชนโดยรอบโรงงานผลิตอาหารสัตว์น้ำบาตาอาน จังหวัดบาตาอาน สาธารณรัฐฟิลิปปินส์
You must be logged in to post a comment Login