- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 6 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
ม.เจ้าพระยาจัดปฐมนิเทศบัณฑิตพรีเมี่ยม ก่อนส่งออกปฏิบัติงาน
อาจารย์ศิริรักษ์ ศิริวิริยะกุล รองอธิการบดีฝ่ายวิจัย วางแผนและพัฒนา มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา พร้อมด้วย แพทย์หญิงปราณี ศิริวิริยะกุล รองอธิการบดีฝ่ายการเงิน การคลัง ร่วมกิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาสาขาวิชาการจัดการนวัตกรรมการค้า มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา กลุ่ม A ในโครงการบัณฑิตพรีเมี่ยมก่อนที่นักศึกษาจะออกฝึกการปฏิบัติงาน โดยโครงการบัณฑิตพรีเมี่ยมเป็นความร่วมมือระหว่างมหาวิทยาลัยเจ้าพระยาและบริษัทซีพี ออลล์ จำกัด (มหาชน) ซึ่งนักศึกษาจะเรียนควบคู่ปฏิบัติงานที่ร้านเซเว่น-อีเลฟเว่นทำให้มีรายได้ในระหว่างเรียน และเมื่อเรียนจบแล้วมีงานทำ 100% โดยได้รับทุนการศึกษาบางส่วนจากซีพี ออลล์ อีกด้วย
You must be logged in to post a comment Login