- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 6 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
โดโมฮอร์น ริงเคิล ครบรอบ 1 ปีในไทย
มร. โนบุฟุมิ ยามาดะ ผู้บริหารจัดการแผนกต่างประเทศ บริษัท ไชชุนกัน ฟาร์มาซูติคอล จำกัด จัดงาน “ครบรอบ 1 ปี โดโมฮอร์น ริงเคิล” (Domohorn Wrinkle) ในประเทศไทย” เพื่อขอบคุณผู้หญิงไทยที่ให้การตอบรับเป็นอย่างดีในผลิตภัณฑ์บำรุงผิวขั้นพื้นฐาน ผู้เชี่ยวชาญด้านริ้วรอยและจุดด่างดำ ที่ได้รับความไว้วางใจและมียอดขายในกลุ่ม Anti-Aging เป็นอันดับหนึ่งในประเทศญี่ปุ่น พร้อมเปิดตัว “จ๋า-ยศสินี ณ นคร” Brand Endorser คนไทยคนแรก ตัวแทนผู้หญิงที่ใส่ใจการดูแลสุขภาพร่างกายและจิตใจอย่างสม่ำเสมอ และเลือกผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสมเพื่อผิวที่ดีในทุกช่วงวัย ณ ห้างสรรพสินค้า ดิ เอ็มโพเรียม เมื่อวันนี้
You must be logged in to post a comment Login