- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 9 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
เจดี สปอร์ตส์ มอบเงินสนับสนุนโครงการ “Better Me”
แจ็คลิน แทน ผู้จัดการอาวุโสฝ่ายการตลาด เจดี สปอร์ตส์ และวราทร รัตน์ดิลกพานิชย์ ผู้จัดการฝ่ายสื่อสารองค์กร บริษัท เจดี สปอร์ตส์ แฟชั่น (ประเทศไทย) จำกัด ผู้แทนจำหน่ายรองเท้า เสื้อผ้ากีฬาแฟชั่น และสตรีทแวร์จากแบรนด์ดังระดับโลก ตระหนักถึงความสำคัญของผู้หญิง การศึกษา และการส่งเสริมอาชีพ จึงร่วมกับมูลนิธิกลุ่มปรารถนาดี จัดกิจกรรมเปิดห้องเรียนสอนทักษะภาษาอังกฤษ และหลักสูตรการพัฒนาตนเอง ตลอดจนการให้คำปรึกษาในการดำเนินชีวิตอยู่ในสังคมอย่างเป็นสุข โดยมอบเงินสนับสนุนโครงการ “Better Me” เพื่อเป็นทุนการศึกษาให้แก่สตรีในประเทศไทยที่ขาดโอกาส โดยมีสโรชินี อัญญเวชสัมฤทธิ์ ผู้อำนวยการมูลนิธิฯ เป็นผู้รับมอบและให้การต้อนรับ ณ มูลนิธิกลุ่มปรารถนาดี กรุงเทพฯ เมื่อเร็ว ๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login