- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 23 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
พิธีเจาะเสาเข็มเอก โครงการสำนักงานแห่งใหม่ของ สิงห์ เอสเตท
บริษัท สิงห์ เอสเตท จำกัด (มหาชน) โดยนายจุตินันท์ ภิรมย์ภักดี ประธานกรรมการ, ดร. ชญานิน เทพาคำประธานกรรมการบริหาร และนายนริศ เชยกลิ่น ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร ร่วมเป็นประธานในพิธีเจาะเสาเข็มเอกโครงการอาคารสำนักงานแห่งใหม่ของ บริษัท สิงห์ เอสเตท จำกัด (มหาชน) บริเวณถนนวิภาวดีรังสิต ติดกับอาคารซันทาวเวอร์สโดยมีผู้บริหารระดับสูงของบริษัทฯ บริษัทในเครือ และแขกผู้มีเกียรติ ได้แก่นางฐิติมา รุ่งขวัญศิริโรจน์, นายณัฐวุฒิ มัธยมจันทร์, นายธีระชาติ นุมานิต, นางพจนารถ ปริญภัทรภากร ร่วมงาน เมื่อเร็วๆ นี้
โครงการอาคารสำนักงานแห่งใหม่นี้ มีรูปแบบเป็นโครงการมิกซ์ยูสพื้นที่รวมกว่า 6 ไร่ภายในโครงการประกอบด้วย อาคารสำนักงาน และพื้นที่พาณิชยกรรม สูง 33 ชั้น แบ่งเป็นพื้นที่อาคารสำนักงาน 52,000 ตารางเมตร และพื้นที่พาณิชยกรรม 2,000 ตารางเมตร โดยมีมูลค่าการก่อสร้างโครงการรวมกว่า4,000 ล้านบาท คาดว่าจะแล้วเสร็จในปี 2564 ซึ่งเมื่อแล้วเสร็จจะนับว่าเป็นโครงการที่มีความครบครันและทันสมัยที่สุดในย่านวิภาวดี
You must be logged in to post a comment Login