- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 11 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
CPL นำทัพสินค้าเซฟตี้ร่วมงาน Thailand Safe@Work 2019
บมจ.ซีพีแอล กรุ๊ป หรือ CPL เตรียมนำผลิตภัณฑ์ “แพงโกลิน” และอุปกรณ์เซฟตี้ โปรดักส์ เข้าร่วมงาน “ความปลอดภัยและอาชีวอนามัยแห่งชาติ ครั้งที่33THAILAND SAFE@WORK 2019″ซึ่งจะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 4-6 กรกฎาคมนี้ ที่ไบเทค บางนา ฮอลล์ 101-102 สำหรับสินค้าไฮไลท์ที่จัดเต็มสำหรับงานนี้ ต้องยกให้ Waterproof Silicone Shoe Cover หรือซิลิโคนคลุมรองเท้ากันน้ำ เหมาะกับการใช้งานในฤดูฝน ปกป้องรองเท้าจากน้ำท่วมขัง พร้อมเปิดตัวรองเท้านิรภัย Minor Change อีก 2 รุ่น เพิ่มคุณสมบัติต้านทานไฟฟ้าด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยขึ้น รวมถึงรองเท้าคัทชูหนังวินเทจ สไตล์ และแว่นตารุ่นใหม่ที่มีโฟมดูดซับแรงกระแทกพบกับสินค้าเซฟตี้หลากหลายประเภทของ “แพงโกลิน” ได้ที่บูธG4 หรือติดตามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ http://www.pangolin.co.th
You must be logged in to post a comment Login