- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 21 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 7 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
ธนชาตชวนเที่ยวงานเพื่อนพึ่ง (ภาฯ) เล่นเกมสนุกพร้อมร่วมทำบุญ
ธนาคารธนชาต จำกัด (มหาชน) เดินหน้าทำกิจกรรมเพื่อสังคมภายใต้แนวคิด Act For Social Progress ลงมือทำ #เพื่อสังคมก้าวหน้าอย่างยั่งยืน ชวนประชาชนเที่ยวงาน เพื่อนพึ่ง (ภาฯ) 2562 และร่วมสนุกเล่นเกมอินเทอร์แอคทีฟ “ปันน้ำใจใส่ถุงยังชีพ” ที่บูธธนชาต รับของที่ระลึกพร้อมร่วมทำบุญโดย ทุกคะแนนที่ทำได้ในเกม ธนาคารธนชาตจะแปรเป็นเงินบริจาคสมทบทุนมอบให้มูลนิธิอาสาเพื่อนพึ่ง (ภาฯ) ยามยาก สภากาชาดไทย เพื่อส่งต่อความช่วยเหลือให้กับผู้ขาดแคลนในสังคม
ผู้สนใจพบกันได้ที่บูธธนชาตหมายเลข B12 ในงานเพื่อนพึ่ง (ภาฯ) วันที่ 5-14 ก.ค. 2562 วันอาทิตย์ – วันพฤหัสบดี เวลา 11.00 -21.00 น. วันศุกร์ – วันเสาร์ เวลา 11.00 -22.00 น. ณ อาคารนิมิบุตร สนามกีฬาแห่งชาติ เขตปทุมวัน กรุงเทพฯ
You must be logged in to post a comment Login