- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 14 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 3 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 5 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 6 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
เคเอฟดีส่งความอร่อยพร้อมความห่วงใยแก่คนชราและคนพิการสถานคุ้มครองฯพระประแดง
บริษัท คิง ฟูด กรุ๊ป จำกัด (เคเอฟดี) โดย ดร.อุษณีย์ มหากิจศิริ ลีโอณีโอ ผู้นำเข้าแบรนด์อาหารและเบเกอรี่ชื่อดังจากทั่วโลก ได้แก่ คริสปี้ ครีม, ซินนาบอน, บูลโกกิ บราเธอร์ส, พาย เฟสซ์, แจมบาร์ จูซ และไอฮอป จัดกิจกรรมตอบแทนสังคมเพื่อสร้างจิตสาธารณะ พร้อมส่งเสริมค่านิยมแห่งการแบ่งปัน ด้วยการส่งตัวแทนพนักงานจิตอาสาร่วมส่งต่อความรักและความห่วงใยด้วยการจัดเลี้ยงอาหารกลางวัน พร้อมมอบโดนัท คริสปี้ ครีม, ซินนาบอน และพาย เฟสซ์ ให้แก่คนชราและคนพิการ ณ สถานคุ้มครองพัฒนาคนพิการพระประแดง รวมทั้งมอบเงินบริจาคเพื่อสนับสนุนกิจการสถานคุ้มครองฯ โดยมี น.ส.มนัสนันท์ ทับทอง หัวหน้าฝ่ายบริหารงานทั่วไป สถานคุ้มครองฯ ให้การต้อนรับและรับมอบเงินบริจาค
You must be logged in to post a comment Login