- เสียเพราะรักPosted 1 day ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 5 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
“อัศวิน” เครื่องดื่มสมุนไพร “เปิดพลังบุก..ปลุกพลังบวก”สนับสนุนเยาวชนทำดีเพื่อสังคม
วันที่ 24 กรกฎาคม 2562 ณ โรงแรมผึ้งหลวงริเวอร์ไซด์ อำเภอเมือง จังหวัดจันทบุรี ท่านผู้หญิงพันธุ์สวลี กิติยากร ที่ปรึกษาโครงการ Power Up Power All “เปิดพลังบุก…ปลุกพลังบวก” เปิดตัวอัศวิน เครื่องดื่มสมุนไพร ผู้สนับสนุนเยาวชนไทย ปลุกพลังของคนรุ่นใหม่ ซึ่งเป็นพลังที่สร้างสรรค์ พลังที่พร้อมจะเปลี่ยนแปลงให้สังคมไปสู่ทิศทางที่ถูกต้องดีงาม เพื่อการอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุขในสังคมไทย ด้วยการทำกิจกรรมเพื่อสิ่งแวดล้อม เพื่อคุณภาพชีวิตที่ดีขึ้นอย่างต่อเนื่อง ยั่งยืนของคนในชุมชน โดยมี ม.ล.สราลี กิติยากร ชนะกุล แย้มบุปผา อินทัช ประกายศักดิ์ (ผู้ร่วมโครงการ Power Up Power All “เปิดพลังบุก…ปลุกพลังบวก”) ปั่น-ไพบูลย์เกียรติ เขียวแก้ว และน้ากล้วย เชิญยิ้ม ร่วมงาน
อัศวิน เครื่องดื่มสมุนไพร เปิดโอกาสให้เยาวชนที่มีอายุระหว่าง 15-22 ปี ยื่นเสนอโครงการเพื่อขอรับทุนสำหรับนำไปใช้ในกิจกรรมสร้างสรรค์ สร้างกระบวนการเรียนรู้ ตลอดจนทักษะในการใช้ชีวิตที่ดีให้เกิดขึ้นในหมู่เยาวชน รวมทั้งสร้างรากฐานการตระหนักรู้ถึงหน้าที่พลเมืองที่ดีให้กับเยาวชนไทย อันจะเป็นกำลังสำคัญในการพัฒนาประเทศต่อไปในอนาคต
You must be logged in to post a comment Login