- เสียเพราะรักPosted 2 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 3 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 3 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 4 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 6 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 1 week ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 2 weeks ago
DREITลงทุนเพิ่มใน”ดุสิตธานี มัลดีฟส์”
หลังจากผู้ถือหน่วยไฟเขียวให้ทรัสต์เพื่อการลงทุนในอสังหาริมทรัพย์และสิทธิการเช่าดุสิตธานี (DREIT) ขยายการลงทุนด้วยการเข้าซื้อโรงแรมดุสิตธานี มัลดีฟส์ นาทีนี้เชื่อว่าผู้ถือหน่วยคงใจจดใจจ่อรอใช้สิทธิจองซื้อ เพราะจะเป็นครั้งแรกของกองทรัสต์เพื่อการลงทุนในธุรกิจโรงแรมหนึ่งเดียวของประเทศไทยที่มุ่งเน้นความสมดุลในการลงทุนในโรงแรมทั้งในประเทศและต่างประเทศ ต้องยอมรับว่าดุสิตธานี มัลดีฟส์ เป็นสินทรัพย์ที่มีศักยภาพสูง มีผลประกอบการดีอย่างต่อเนื่อง อีกทั้งบริหารโดยแบรนด์สุดสตรองที่มีบริการยืนหนึ่งในใจลูกค้านักท่องเที่ยวทั่วโลกอย่างดุสิตธานีมาโดยตลอด โอกาสในการสร้างผลตอบแทนจากการลงทุนดีๆแบบนี้ ถ้าพลาดก็บอกได้คำเดียวว่า “เสียดาย”
You must be logged in to post a comment Login