- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 23 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
เปิดอบรมพัฒนาผลิตภัณฑ์ท้องถิ่น เพื่อการท่องเที่ยวจังหวัดปทุมธานี
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/07/FB_IMG_1564114393533-300x200.jpg)
พัฒนาผลิตภัณฑ์สินค้าและบริการทางวัฒนธรรม… นายจรูญศักดิ์ สิงหเดช(ลำดับที่ 4 จากซ้าย) รองผู้ว่าราชการจังหวัดปทุมธานี เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมหลักสูตรการพัฒนาผลิตภัณฑ์สินค้าและบริการทางวัฒนธรรมเพื่อสร้างมูลค่าเพิ่มในโครงการสร้างมูลค่าเพิ่มจากปัญญาท้องถิ่น เพื่อการท่องเที่ยวจังหวัดปทุมธานี (งบกลุ่มจังหวัดภาคกลางปริมณฑล) โดยมี นางสาวฐิต์ณัฐ สมบัติศิริ วัฒนธรรมจังหวัดปทุมธานี นายธวัชชัย อุบลพิทักษ์ ผอ.กลุ่มยุทธศาสตร์ฯ ผู้แทนวัฒนธรรมจังหวัดนนทบุรี นางสายสวาท โสขวัญฟ้า ผอ.กลุ่มยุทธศาสตร์ฯ ผู้แทนวัฒนธรรมจังหวัดสมุทรปราการ ข้าราชการสำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดปทุมธานี และเครือข่ายจากกลุ่มจังหวัดภาคกลางปริมณฑล (ปทุมธานี นนทบุรี นครปฐม สมุทรปราการ) ร่วมอบรมระหว่างวันที่ 25 – 26 กรกฎาคม 2562 ณ โรงแรมปทุมธานีเพลส อำเภอเมืองปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี
You must be logged in to post a comment Login