- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 2 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 23 hours ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
“คาเฟ่ แคนทารี ภูเก็ต” ร้านคาเฟ่สุดชิควิวทะเล พร้อมเสิร์ฟอาหารแล้ววันนี้
คาเฟ่ แคนทารี ภูเก็ต ร้านคาเฟ่วิวทะเล แหล่งแฮงค์เอ้าท์สุดชิคสำหรับชาวภูเก็ต และนักท่องเที่ยวจากทั่วโลก ที่ทุกคนต่างแวะเวียนมาพบปะสังสรรค์ ถ่ายรูปเช็คอิน หรือผ่อนคลายแบบชิลล์ๆ ก่อนตะวันลับฟ้า แวะจิบกาแฟอิตตาเลี่ยนชั้นเลิศ “ลาวาซซ่า” หรือชิมเค้ก เบเกอรี่ ขนมโฮมเมดยอดนิยมทั้ง โทสต์ แพนเค้ก เครป ตบท้ายด้วยไอศกรีมเจลาโตที่มีให้เลือกหลากรส พร้อมเสิร์ฟความอร่อยใหม่กับ เมนูอาหารซิกเนเจอร์หลากสไตล์ความอร่อยในแบบคาเฟ่ แคนทารี อาทิ สลัดปลาดิบรวมฮอกไกโด, สปาเก็ตตี้สองสีผัดขี้เมาทะเล และ ข้าวไข่ข้นซอสต้มยำกุ้งฯลฯ รองรับทุกไลฟ์สไตล์ของการพบปะสังสรรค์ พร้อมต้อนรับคุณแล้ววันนี้!!
สำหรับเดือนกรกฎาคม-สิงหาคม 2562 พบกับ 3 เมนูพิเศษที่พลาดไม่ได้ กับ “สปาเก็ตตี้หมูฮ้อง” ราคา 175 บาท(สุทธิ), “พีช เมลบา เครป” ราคา 165 บาท(สุทธิ) และ “เฮลท์ตี้ เบอร์รี่ คัพ” ราคา 135 บาท(สุทธิ) จับคู่ความอร่อยของอาหารคาวหวานได้อย่างลงตัวที่คาเฟ่ แคนทารี ภูเก็ต
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมที่ Call Centre: 1627 หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.cafekantary.com
You must be logged in to post a comment Login