- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 22 hours ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 7 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
คณะกรรมการ ปตท. ได้รับรางวัล Board of the Year Awards 2018
เมื่อเร็วๆนี้ คุณไกรฤทธิ์ อุชุกานนท์ชัย ประธานกรรมการ บริษัท ปตท. จำกัด (มหาชน) พร้อมด้วย คณะกรรมการ และคณะผู้บริหารระดับสูง ปตท. เข้ารับรางวัล Board of the Year Awards 2018 ต่อเนื่องเป็นปีที่ 7 ในระดับ Bronze ประเภทกลุ่มบริษัทจดทะเบียนที่มีมูลค่าทางการตลาดมากกว่า 100,000 ล้านบาท จัดโดยสมาคมส่งเสริมสถาบันกรรมการบริษัทไทยร่วมกับ ตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย สภาธุรกิจตลาดทุนไทย สภาหอการค้าแห่งประเทศไทย สภาอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย สมาคมธนาคารไทย และสมาคมบริษัทจดทะเบียนไทย ซึ่งมอบให้แก่คณะกรรมการบริษัทจดทะเบียนไทยที่ปฏิบัติหน้าที่ได้อย่างมีประสิทธิภาพครอบคลุมทั้งในแง่การกำกับดูแลกิจการที่ดี การสร้างผลตอบแทนให้กับผู้ถือหุ้น และการให้ความสำคัญกับผู้มีส่วนได้เสียณ โรงแรมพลาซ่า แอทธินี กรุงเทพฯ
You must be logged in to post a comment Login