- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 1 day ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 7 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
สมาคมเพื่อนชุมชน ชวนน้องๆ ม.ปลายร่วมกิจกรรมเพื่อนชุมชนติวเตอร์ปีที่ 8
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/08/110-229x336.jpg)
สมาคมเพื่อนชุมชนชวนน้องๆ ที่กำลังศึกษาระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ใน จ.ระยอง เข้าร่วมติวเตอร์เตรียมพร้อมก้าวสู่รั้วมหาวิทยาลัย ในโครงการ “เพื่อนชุมชนติวเตอร์ ปีที่ 8”โดยทีมผู้สอนจากสถาบันกวดวิชาชั้นนำ อาทิ ครูพี่แนน Enconceptครูติ่ง สถาบัน Kru Club ครูซุปเค คณิตศาสตร์ ครูพี่ไผ่ เคมี และครูพี่เอ๋ The Brain เป็นต้น เพื่อส่งเสริมและขยายโอกาสการเรียนต่อในระดับอุดมศึกษาให้แก่เยาวชนในพื้นที่จ.ระยอง โดยแบ่งเป็น 2 รอบ รอบที่ 1 ระหว่างวันที่ 19 – 23 สิงหาคม 2562 ณโรงแรมสตาร์ อ.เมือง จ.ระยอง และรอบที่ 2 ระหว่างวันที่ 26 – 30 สิงหาคม 2562 ณ โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อ.แกลง จ.ระยองเปิดรับสมัคร ตั้งแต่วันนี้ –12 สิงหาคม 2562
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ สมาคมเพื่อนชุมชนโทร 038-685-666 หรือเฟซบุ๊ก : puenchumchon และลงทะเบียนได้ที่ http://cpatutor2019.com/#/index/home
You must be logged in to post a comment Login