- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 18 hours ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 5 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 6 days ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 7 days ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
- ยิ่งเรียน ยิ่งโง่ ยิ่งโต ยิ่งเซ่อPosted 2 weeks ago
- สื่อต้องเสนอข่าวสร้างสรรค์Posted 2 weeks ago
“ดูหนังแท่ เสน่ห์กลางแปลง 3 มิติ”เปิดตัวครั้งแรกในประเทศไทย
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/08/157-233x336.jpg)
การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย ร่วมกับ นิตยสาร ไบโอสโคป ในเครือ โมโนกรุ๊ป ชวนเที่ยวงาน “ดูหนังเท่ เสน่ห์กลางแปลง 3 มิติ” ณ สวนชมน่าน เฉลิมพระเกียรติ จังหวัดพิษณุโลก ในวันเสาร์ที่ 7 และอาทิตย์ที่ 8 กันยายน นี้
งาน “ดูหนังเท่ เสน่ห์กลางแปลง 3 มิติ” จัดขึ้นเพื่อส่งเสริมธุรกิจท่องเที่ยวและภาพยนตร์ให้กับกลุ่มผู้ที่สนใจเรื่องการผลิตภาพยนตร์ นักเรียน นักศึกษา รวมถึงบุคคลทั่วไปที่สนใจงานภาพยนตร์และการท่องเที่ยว ซึ่งในครั้งนี้มีนักแสดงนำชายที่ได้รับความนิยมอย่างสูง “มาริโอ้ เมาเร่อ” จากภาพยนตร์เรื่อง พี่มากพระโขนง ที่ควงคู่มาพร้อม “นุ่น ศิรพันธ์” จากภาพยนตร์เรื่อง เพื่อนสนิท พร้อมด้วยผู้กำกับ โต้ง บรรจง และ เอส คมกฤษ ที่มาแชร์ประสบการณ์และมุมมองการทำงานภาพยนตร์ท่ามกลางบรรกาศสุดชิคริมน้ำน่าน พร้อมเดินชม-ช็อปงานคราฟต์เท่ๆ ก่อนรับชมหนังกลางแปลงระบบ 3 มิติ เป็นครั้งแรกในประเทศไทยอีกด้วย
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ bioscopemagazine@mono.co.th โทร. 02-502-0700 ต่อ 7217
You must be logged in to post a comment Login