- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 4 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
สายการบินไทยสมายล์เปิดตัว Weblog บล็อกท่องเที่ยวภาพสวยจับใจ ฉบับกูรูผู้รู้จริง
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/08/Phnompenh-01-300x300.png)
สายการบินไทยสมายล์ เปิดตัวฟีเจอร์ใหม่“WEblog”บล็อกแนะนำการท่องเที่ยวสุดพิเศษที่พร้อมให้ผู้โดยสารคนสำคัญของไทยสมายล์รวมทั้งนักเดินทางทุกคนเพลิดเพลินไปกับการผจญภัยเยี่ยมเยือนสถานที่แปลกใหม่ โชว์เคล็ดลับที่ควรรู้ในฐานะคนวงใน ร่วมกับการแนะนำกิจกรรมสุดเอ็กซ์คลูซีฟชนิดที่เรียกว่า “ไอเท็มลับ” ซึ่งน้อยคนนักจะรู้เต็มอิ่มกับโฟโต้ช็อตสวยๆ ช่วยกระตุ้นให้ทุกคนอยากออกเดินทาง
พร้อมให้ทุกท่านเริ่มต้นจุดหมายปลายทางแรกที่เต็มไปด้วยรอยยิ้มกับ #VisitPhnomPenh (พนมเปญ)เมืองแห่งมนต์เสน่ห์ที่ยากจะลืม แนะนำการเตรียมตัวท่องเที่ยวพนมเปญ ประเทศกัมพูชาในหลากหลายมิติ ทั้ง SmileJourneyที่เที่ยวแลนมาร์คสำคัญหรือจุดเช็คอินแบบอันซีนSmileCaféร้านอาหารดี ๆ คาเฟ่ชิคๆ ที่ซ่อนตัวอยู่ในพนมเปญ SmileGroove ท่องเที่ยวแบบคนพื้นถิ่น ลัดเลาะรอบเมืองสำรวจทุกซอกมุมโดย WEblogจะเริ่มเปิดตัวครั้งแรกวันที่13 สิงหาคม 2562ผ่านทางเฟสบุ๊ค THAI Smile Airwaysซึ่งจะโพสต์ต่อเนื่องตลอด 4 วัน พร้อมนำเสนอคอนเทนต์น่าประทับใจเป็นประจำทุกเดือน และจะเปลี่ยน Destination ไปในแต่ละเดือนอีกด้วย
เมื่อโลดแล่นไปในจินตนาการผ่านตัวหนังสือกับ WEblog แล้ว ไทยสมายล์มั่นใจว่าการเดินทางไปยังจุดหมายปลายทางหลายๆ แห่งต่อจากนี้ นักท่องเที่ยวทุกคนจะได้รับประสบการณ์ไม่ซ้ำใคร เต็มอิ่มและแตกต่างจากที่เคยสัมผัสมาก่อนอย่างแน่นอน
You must be logged in to post a comment Login