- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 1 day ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 7 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
แม็คโครเปิดสาขาบ่อวินรองรับการขยายตัวทางเศรษฐกิจในพื้นที่อีอีซี
บริษัท สยามแม็คโคร จำกัด (มหาชน) โดยนางสุชาดา อิทธิจารุกุล ประธานเจ้าหน้าที่บริหารกลุ่มธุรกิจสยามแม็คโคร พร้อมด้วยนายริคาร์โด้ เบารอตโต้ รักษาการประธานเจ้าหน้าที่บริหาร หน่วยธุรกิจแม็คโครประเทศไทย และนางเสาวลักษณ์ ถิฐาพันธ์ รองประธานเจ้าหน้าที่บริหารกลุ่มธุรกิจสยามแม็คโคร รุกขยายสาขาภาคตะวันออก เปิดแม็คโคร สาขาบ่อวิน อย่างเป็นทางการ เพื่อรองรับการขยายตัวทางด้านเศรษฐกิจในพื้นที่โครงการเขตพัฒนาพิเศษภาคตะวันออก (อีอีซี) ชูจุดแข็งคลังสินค้าวัตถุดิบ ยกระดับผู้ประกอบการรายย่อย โดยได้รับเกียรติจากนายวุฒิศักดิ์ สิงหเดโช นายอำเภอปลวกแดง เป็นประธานและตัดริบบิ้นในพิธีเปิด ณ แม็คโคร สาขาบ่อวิน
You must be logged in to post a comment Login