- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 1 day ago
- เสียเพราะรักPosted 4 days ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 5 days ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 6 days ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 7 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 1 week ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 2 weeks ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 2 weeks ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 2 weeks ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 2 weeks ago
แนะนำตัว
กลุ่มมิตรภาพสมาชิกรัฐสภาไทย-ฟิลิปปินส์ นำโดย พลเอกทวีป เนตรนิยม สมาชิกวุฒิสภา และ ประธานกลุ่มมิตรภาพฯ เป็นเจ้าภาพในงานเลี้ยงอาหารค่ำเพื่อเป็นเกียรติ แก่ นางแมรี โจ เอ. แบร์นาร์โด-อารากน เอกอัครราชทูตฟิลิปปินส์ประจำประเทศไทย (H.E. Mrs. Mary Jo A. Bernardo-Aragon) ในโอกาสเพื่อแนะนำตัวคณะกรรมการบริหารกลุ่มมิตรภาพฯ ไทย-ฟิลิปปินส์ ชุดใหม่ โดยมี พลเรือเอกชัยวัฒน์ เอี่ยมสุนทร สมาชิกสภานิติบัญญัติแห่งชาติ พร้อมด้วย คณะสมาชิกกลุ่มมิตรภาพฯ ร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้องอาหารอิตาเลียนปิกโกโล โรงแรมรอยัลปริ๊นเซส หลานหลวง กรุงเทพฯ เมื่อเร็วๆนี้
You must be logged in to post a comment Login