- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 6 hours ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 day ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 days ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 3 days ago
- รอความจริงเปิดเผยPosted 6 days ago
- ไม่ประมาท โอกาสรอดมีเยอะPosted 1 week ago
- ล้างบางพระทาสยานรกPosted 1 week ago
- ยิ่งดิ้น ยิ่งจมPosted 1 week ago
- ไม่มีอะไรแน่นอนPosted 1 week ago
- ต้องเรียนวิชาป้องกันตัวเองPosted 2 weeks ago
สุดยอดเทศกาลสเต็กบุฟเฟ่ต์ดินเนอร์ ณ ห้องอาหารดิ ออร์ชาร์ด โรงแรม คามิโอ อมตะ บางปะกง
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2019/09/18-235x336.jpg)
ห้องอาหารดิ ออร์ชาร์ด โรงแรม คามิโอ อมตะ บางปะกง ขอเชิญทุกท่านสัมผัสความนุ่มละมุนลิ้นของเนื้อสเต็กชั้นดีในสไตล์บุฟเฟ่ต์ดินเนอร์ ที่ให้คุณสามารถเลือกเนื้อสเต็กที่โปรดปรานปรุงเป็นเมนูจานเด็ดอร่อยถูกใจ เสิร์ฟพร้อมสลัดผักสด และอีกหลากหลายเมนูรสเลิศให้คุณได้เลือกรับประทาน ตั้งแต่วันที่ 4 – 6 กันยายน 2562 เวลา 18.00-22.00 น. ในราคาท่านละ 650 บาทสุทธิ (เด็กอายุต่ำกว่า 12 ปี ลดครึ่งราคา)
*กลุ่มโรงแรมในเครือ เคป & แคนทารี โฮเทลส์ สนับสนุนการป้องกันการทารุณสัตว์ ซึ่งโรงแรมฯ มีนโยบายชัดเจนในการห้ามไม่ให้มีการขาย หูฉลาม รังนก และตับห่าน ในทุกห้องอาหารของโรงแรม
You must be logged in to post a comment Login